Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tô cáo acc S2xDes bug damage

2 posters

Go down

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Tô cáo acc S2xDes bug damage

Bài gửi  mrbi220596 Sun Dec 30, 2012 9:07 am

Đê Nghị Hiên xem lại acc S2xDes di nó bug damage cao di TK 1 phat chet TVT 29k mau cua mình affraid

mrbi220596

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Re: Tô cáo acc S2xDes bug damage

Bài gửi  mrbi220596 Sun Dec 30, 2012 9:18 am

Tô cáo acc S2xDes bug damage Hack

mrbi220596

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Đồng í

Bài gửi  kienndk Tue Jan 01, 2013 2:55 pm

tui đồng í vơi ý kiến cua ông kia, con NMC đó nó đi TK bá đạo lắm, VDK mà nó dame 1 hit chết, gặp nó là chỉ 1 hit về thành, CLK cũng bj, CLD cũng bị, đại loại mh chơi hệ thổ cứ gặp nó là 1 hit chết ngay, mh đã thử chuyển sang NMC với set đồ như vây, pet như vậy nhưng dĩ nhiên dame ko mạnh như nó, mong Hiển xem xet ngay cái acc đó Mad

kienndk
Khách viếng thăm

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Rép Con Dog bảo S2xDes bug dame

Bài gửi  Ng?c Ca Tue Jan 01, 2013 6:09 pm

2 bạn ngu vãi đái ra các bạn mới chơi kiểm thế đánh k lại là kêu nó bug vậy bạn qua để tôi thử dame bạn xem bạn có die ko yếu thì đừng ra gió nếu bug thì nói thằng missssss trước đi nhé

Ng?c Ca
Khách viếng thăm

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Thằng Ngốc ngu vcc

Bài gửi  uniupro Tue Jan 01, 2013 9:13 pm

t phải công nhận là thằng Ngốc nó ngu hoặc nó cũng hack nt nên k giám chửi người. hay bọn nó là bạn của nhau or là một. Mày chơi nhiều, ra vẻ đàn anh ma k biết hack ntn. pk thấy # ma k biết thì chết cmm đi. Đừng lớn lồn. Ai thấy đúng thì ỉa vào mồm thằng Ngốc đi SmileSmile=))

uniupro

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Ngốc ngu vl

Bài gửi  kienndk Tue Jan 01, 2013 9:42 pm

xin lỗi ông tui chơi KT cùng VNG từ khi nó ra, trải qua nhiêu pban mới của nó tui tự biết mỗi pban là có 1 phải lên ngôi nhưng ko phải ko có phái nào đánh lại nó, đến VNG còn có thằng VDK bug lực tay vơi kháng chẳng có j` là lạ, tui nói đến sự công bằng của ae trong game, ko có cái phái nào đánh khắc hệ mà dame 1 hit chết cả, đằng này lại bằng đồ bằng cấp, chuyện đó là ko thể, dù có pk giỏi mấy cũng ko có 1 hit chết đối thủ như vậy,

kienndk
Khách viếng thăm

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty ........

Bài gửi  ..... Tue Jan 01, 2013 9:45 pm

nếu là trình pk của nó thì là khác, mới chiều nay đi TK sao ko thấy nó dame 1 hit chết nữa, hay xuống tay nghề rồi, chuyện bức xuc là của ae trong game ko chỉ là 1 người,

.....
Khách viếng thăm

Tô cáo acc S2xDes bug damage Empty Re: Tô cáo acc S2xDes bug damage

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content