Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100%

Go down

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100% Empty Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100%

Bài gửi  HacKiem1 Thu Jan 03, 2013 12:51 pm

như thế free đồ 150 trùng sinh được đồ víp đồ 180 thì cày Very Happy nhận đồng free trên vn-zoom co đăng đấy qa nào anh em server này admin thiên vị với bạn ổng

HacKiem1
Khách viếng thăm

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100% Empty post hinh cho anh em aaaaaaaa

Bài gửi  HacKiem1 Thu Jan 03, 2013 1:13 pm

mình giới thiệu cho các bạn 1 server free 100%
điều các bạn cần làm khi vào game là ghép đồ và cầy cút thôi
thôi không nói nhiều mình xin giới thiệu sơ server tí

auto ăn thỏi vàng và rương mảnh ghép shift + S để dùng :
Code:
hackiem.com
map full 100% rồi

[IMG][/IMG]
các bạn click vào nhận đồng free là sẽ
[IMG][/IMG]
và ghép sét BV ở SGHD
[IMG][/IMG]
các bạn mua rương mảnh ghép tại khu đồng thường để ghép đồ BV
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

Chức năng Trùng sinh
Lần 1: Yêu cầu cấp 200 và 2 vien thuy tinh cấp 5 mua ở KTC
Lần 2: Yêu cầu cấp 190 và 2 vien thuy tinh cấp 5
Lần 3 trở lên: Yêu cầu cấp 185 và 2 vien thuy tinh cấp 5
khi các bạn đạt mốc Trung sinh làn 5 10 và 15 sẽ nhận được mat nạ + kỹ năng

[IMG][/IMG]
Nhận trang bị đồng hành câp 1 tại sứ giả hoạt đông
Pet 4 skill có bạn tại KTC
các bạn muốn có pet 5 6 skill thì phải di TDC và BHD để nhân rương đồng hành click ra pet

và đây là thành quả sau mấy tiếng ngồi còng lưng ghép
giờ thì các bạn vào chiến đi tối mình hướng dẫn tiếp
tối nay mình sẻ úp link auto tư ăn thỏi vàng và mảnh ghép để cho các bạn tiên ghép BV

HacKiem1
Khách viếng thăm

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100% Empty bien me may di

Bài gửi  khongco Thu Jan 03, 2013 2:50 pm

DKM bien me may di muon gioi thieu thi vao trang nao gioi thieu...DKM Twisted Evil

khongco
Khách viếng thăm

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100% Empty Re: Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100%

Bài gửi  khongnha Thu Jan 03, 2013 6:46 pm

DKM tao chưa thấy 1 sv nào free hoàn toàn như sv ông hiển đây, sv lồn mơi alpha đã có hướng dẫn nạp tiền thì biến ngay

khongnha
Khách viếng thăm

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100% Empty Re: Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100%

Bài gửi  thanglq2 Fri Jan 04, 2013 9:38 pm

sv này công nhận là có free 100% chỉ vc ghép đồ và lên cấp trùng sinh. Mỗi tội là tỉ lệ ghép đồ hơi thấp chỉ có 10% và ép đc full set khá là lâu. Có phần ăn exp. Có ăn lấy bạc thường. Đồng free 50v 1 lần nhận nhận k giới hạn. Tuy nhiên mình không chơi vì ghét thằng ADM. Nó bảo pm nó để nó bán đồ cho. Đm nó. Hỏi giá nó nó bảo 20k/món bá vương => 1 set bá vương 180k. Chưa tính ngựa và VK 180. Đồ sát thần còn cao hơn nữa. Và đồ sát thần thì không ghép đc =)) mình kêu đắt nó làm cái mặt khinh mình =)) cái thái độ ghét đéo chơi nữa. Free thế sướng thật nhưng adm thì như lồn =))
Giá cả thế hút máu còn hơn kotex =)) Tóm lại nghỉ vì thằng ADM =))

thanglq2
Khách viếng thăm

Bài gửi  Admin Sat Jan 05, 2013 12:46 am

Cậu muốn nói sever nào ? sever hắc kiếm thì mình ko biết.Còn sever mình mình mở mấy tháng nay ae đều biết.Chưa từng cầm 1 đồng nào của ae.Nhất là việc bán đồ.

Được sửa bởi Admin ngày Sat Jan 05, 2013 2:11 am; sửa lần 1.
Admin
Admin
Admin

https://trinhthehien.forum-viet.com

Anh Em Vào Server Hắc Kiếm Mà Chơi free 100% Empty CAI GI DO WEN ROI

Bài gửi  THIENGA Sat Jan 05, 2013 1:20 am

TUI DONG Y VOI ONG HIEN, SV NAY CUA ONG RAT DUOC TUI RAT HAI LONG CHUA CO SV NAO MA FREE NHU SV NAY MA CUNG CHUA CO SV NAO HOAT DONG LAU NHU SV NAY, NHUNG MA CO CAJ CHUA DONG Y LA HIEN FICK CHIEU CUA TVT THUI AH

THIENGA
Khách viếng thăm

Bài gửi  thanglq2 Sat Jan 05, 2013 1:53 pm

Trời adm hiều lầm rồi tớ bảo sv hackiem mà. Chứ sv của hiển thì miễn chê rồi Smile mỗi tội k mở đc 24/7 =))
Tớ đang bảo thằng adm sv hackiem cơ. Đích thân tớ pm nó và thái độ nó thế nên tớ k chơi sv hắc kiếm nữa dù đồ ngon và cũng free all Very Happy

thanglq2
Khách viếng thăm

Bài gửi  Admin Sat Jan 05, 2013 9:38 pm

giờ sv bắt đầu thu phí 20k/tháng và mở 24/24 nha cậu Smile
Admin
Admin
Admin

https://trinhthehien.forum-viet.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics