Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Rồi Rồi Rồi.......chết con mẹ cái lũ đói ăn ngu học như thằng thiennga rồi......:))))))))

Go down

Rồi Rồi Rồi.......chết con mẹ cái lũ đói ăn ngu học như thằng thiennga rồi......:)))))))) Empty Rồi Rồi Rồi.......chết con mẹ cái lũ đói ăn ngu học như thằng thiennga rồi......:))))))))

Bài gửi  hoangtinvkl Sun Jan 06, 2013 9:56 am

Sau 1 t/g mở sever free 100% thì đến này bác Hiển cũng đã wuyết định thu phí sv với mức giá là 20k/tháng/ID............ lol!
Háhá nghĩa là ý kiến đóng góp của mình trong topic trc đã đc ADM tiếp thu rùi nhĩ geek
Mình thấy mức phí như thế wá là...........hợp lý lol! Hiện tại trong các sv private của VN mà mình biết thì chưa có 1 sv nào ''rẻ'' sv này, cũng có tình trạng sv pk mở ra rùi lại đóng cửa vô thời hạn lol!
Mình mong rằng vs mức phí nho nhỏ trên ADM có thể duy trì sv thật lâu thật dài để ae gắn bó như ngôi nhà online của mình....hi Very Happy
Sẵn đây mình cũng chia buồn vs thằng thiennga :
_''chết con mẹ mày rồi kon ơi, đã đói ăn thì tiền đâu chơi game có thu phí hả kon? Hôm trc mày nói có sv free 100% còn ngon hơn sv này nữa mà, vác mặt chó đi cho bọn tao nhờ lol! ''.
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Rồi Rồi Rồi.......chết con mẹ cái lũ đói ăn ngu học như thằng thiennga rồi......:)))))))) Empty Re: Rồi Rồi Rồi.......chết con mẹ cái lũ đói ăn ngu học như thằng thiennga rồi......:))))))))

Bài gửi  thanglq2 Sun Jan 06, 2013 6:02 pm

bai nay ma tren fb la minh like manh roi day =))

thanglq2
Khách viếng thăm

- Similar topics