Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!!

4 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!!

Bài gửi  hoangtinvkl Sat Dec 01, 2012 9:29 pm

Mình biết khi viết topic này chắc các bác sẽ ném gạch vỡ não em mất nhưng vì thấu hiểu cho Admin nên fải viết Very Happy
Tình hình là vì sv có wá nhìu ae kéo xe làm wá tải, lag, đis, ddos v/v........... Crying or Very sad
Mình đắn đo suy nghĩ và tìm ra 1 cách Very Happy ''bắn 1 mũi tên chết mấy trăm member Laughing ''
Như thế nào nhĩ Question thì là..........thu phí thời gian chơi trong sv Very Happy
Sao mình nói zậy nhĩ Question vì để Admin có chi phí duy trì sv cho ae chơi lâu dài và để các bạn tự cày cuốt, đánh đấm mà k kéo xe (nhàu giàu thì nạp tiền zô acc phụ rùi kéo cũng đc chứ nhĩ Laughing )
Ví Dụ 1 acc nạp 20k thì dc chơi 1 tuần chẳng hạn, k nhìu nhưng chắc đủ cho ADM duy trì sv nhĩ Very Happy
mong các bác chém nhẹ nhẹ tay kẻo em chết @@
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty Re: Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!!

Bài gửi  Ngu h?c Sat Dec 01, 2012 10:27 pm

Very Happy ừ phí duy trì sv thì có thể chấp nhận đc nhưng cái giá 20k 1 tuần như mày nói thì mày về vl1 mà chơi Very Happy
thằng dở ng`

Ngu h?c
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty THẤU HIỂU NỖI LÒNG CỦA ADMIN NÈK !!!!!!!!!!

Bài gửi  tungback Sat Dec 01, 2012 10:31 pm

20k 1 tuần ai chơi bây h admin thu phí 20k 1 tháng xem những ai kéo xe bít ngay xem trụ được 1 tháng không và bán đồ bá vương

tungback

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty Re: Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!!

Bài gửi  hoangtinvkl Sat Dec 01, 2012 11:21 pm

tungback đã viết:20k 1 tuần ai chơi bây h admin thu phí 20k 1 tháng xem những ai kéo xe bít ngay xem trụ được 1 tháng không và bán đồ bá vương
thì em nêu 1 ví dụ thôi chứ có nhất thiết fải thế đâu, 1 tháng 30k là hợp lý nhất nhĩ Very Happy 1 ngày k bỏ ra nổi 1k chơi game thì chết con mẹ nó đi cho lành Laughing
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!!

Bài gửi  anhhanha Sat Dec 01, 2012 11:52 pm

minh cung nghi vay..!! 30k 1 thang va ban them do sat than nua SmileSmile

anhhanha
Khách viếng thăm

Bài gửi  anhvtfpt Sun Dec 02, 2012 7:22 am

xin loi ban, lan truoc minh choi ben sv kiemthehungba, 1 lan trung sinh mat 500k, 1 do ba vuong mat 1tr, chung no van nap the am am, chưa nói dc set đồ như trong kiếm thế này, 1 đồ cũng mất 500k , cả sét cũng 4tr5, vậy mà bón nó vẫn nạp ầm ầm, minh cúng muốn cho bang mọi người nạp thẻ dc set do, thì bon nó đồ bá vương, kéo cả cái pt vo song cũng chẳng là ji với chúng nó, theo mình nạp phí duy trì sv mình đồng ý còn bảo nạp phí giảm kéo xe thì có lẽ không giảm đâu, tốt nhất như nhiều người trong sv nói 1 IP hạn chế 1 ac hay 2 ac như kiểu VNG tối đa 6 ac mà không phải nhiều ac hơn như trong võ lâm

anhvtfpt
Khách viếng thăm

Bài gửi  Thedie Sun Dec 02, 2012 8:35 am

hoangtinvkl đã viết:Mình biết khi viết topic này chắc các bác sẽ ném gạch vỡ não em mất nhưng vì thấu hiểu cho Admin nên fải viết Very Happy
Tình hình là vì sv có wá nhìu ae kéo xe làm wá tải, lag, đis, ddos v/v........... Crying or Very sad
Mình đắn đo suy nghĩ và tìm ra 1 cách Very Happy ''bắn 1 mũi tên chết mấy trăm member Laughing ''
Như thế nào nhĩ Question thì là..........thu phí thời gian chơi trong sv Very Happy
Sao mình nói zậy nhĩ Question vì để Admin có chi phí duy trì sv cho ae chơi lâu dài và để các bạn tự cày cuốt, đánh đấm mà k kéo xe (nhàu giàu thì nạp tiền zô acc phụ rùi kéo cũng đc chứ nhĩ Laughing )
Ví Dụ 1 acc nạp 20k thì dc chơi 1 tuần chẳng hạn, k nhìu nhưng chắc đủ cho ADM duy trì sv nhĩ Very Happy
mong các bác chém nhẹ nhẹ tay kẻo em chết @@
Thằng này bị Ném Gacjk là đúng.
Sang VNG chơi nha Evil or Very Mad
- Nói thế Không mang tiếng cho ADM ak.
Ta thấy từ khi mở Sever ra giờ ADM ko thu 1 Đồng 1 Trinh nào = bất cứ cách nào
===========> dung chat private Freeeeeeeeeeeee
king
Thedie
Thedie

Bài gửi  Thedie Sun Dec 02, 2012 8:38 am

[quote="anhvtfpt"]xin loi ban, lan truoc minh choi ben sv kiemthehungba, 1 lan trung sinh mat 500k, 1 do ba vuong mat 1tr, chung no van nap the am am, chưa nói dc set đồ như trong kiếm thế này, 1 đồ cũng mất 500k , cả sét cũng 4tr5, vậy mà bón nó vẫn nạp ầm ầm, minh cúng muốn cho bang mọi người nạp thẻ dc set do, thì bon nó đồ bá vương, kéo cả cái pt vo song cũng chẳng là ji với chúng nó, theo mình nạp phí duy trì sv mình đồng ý còn bảo nạp phí giảm kéo xe thì có lẽ không giảm đâu, tốt nhất như nhiều người trong sv nói 1 IP hạn chế 1 ac hay 2 ac như kiểu VNG tối đa 6 ac mà không phải nhiều ac hơn như trong võ lâm[/qu
thằng Này Ném vỡ đâu luôn What a Face
sang VMG nha
Nếu Như thằng nào thich sang hết VNG ma nập thẻ
Đệch kon miej tui bay Huyếnh VKL Evil or Very Mad
không thấy KT private Free chỉ Pk và Pk ah
Thedie
Thedie

Bài gửi  hoangtinvkl Sun Dec 02, 2012 8:32 pm

[quote="Thedie"]
anhvtfpt đã viết:xin loi ban, lan truoc minh choi ben sv kiemthehungba, 1 lan trung sinh mat 500k, 1 do ba vuong mat 1tr, chung no van nap the am am, chưa nói dc set đồ như trong kiếm thế này, 1 đồ cũng mất 500k , cả sét cũng 4tr5, vậy mà bón nó vẫn nạp ầm ầm, minh cúng muốn cho bang mọi người nạp thẻ dc set do, thì bon nó đồ bá vương, kéo cả cái pt vo song cũng chẳng là ji với chúng nó, theo mình nạp phí duy trì sv mình đồng ý còn bảo nạp phí giảm kéo xe thì có lẽ không giảm đâu, tốt nhất như nhiều người trong sv nói 1 IP hạn chế 1 ac hay 2 ac như kiểu VNG tối đa 6 ac mà không phải nhiều ac hơn như trong võ lâm[/qu
thằng Này Ném vỡ đâu luôn What a Face
sang VMG nha
Nếu Như thằng nào thich sang hết VNG ma nập thẻ
Đệch kon miej tui bay Huyếnh VKL Evil or Very Mad
không thấy KT private Free chỉ Pk và Pk ah
Bạn TheDie này mất văn hóa wá, đã mất văn hóa lại còn viết từ ngữ sai chính tả và lung tung nữa Evil or Very Mad
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Bài gửi  hoangtinvkl Sun Dec 02, 2012 8:37 pm

wa lời bạn TheDie nói thì có thể nhận thấy bạn là 1 người ích kỷ, mỏ nhọn àk wên nhỏ mọn, chỉ bít chơi mà k bít nghĩ suy cho người làm sv cho mình chơi, k thu phí thì lấy cái cc gì ra để duy trì sv cho bạn chơi hả bạn, xin fép cho mình dùng từ ngữ mất văn hóa nha :'' mày chỉ bít vác cái mặt chó mày vào chơi mà đéo chịu nạp thẻ cho người ta, cái loại kẹo kéo, kéo còn k ra nữa là Evil or Very Mad ''.
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Bài gửi  Thedie Mon Dec 03, 2012 11:08 am

hoangtinvkl đã viết:wa lời bạn TheDie nói thì có thể nhận thấy bạn là 1 người ích kỷ, mỏ nhọn àk wên nhỏ mọn, chỉ bít chơi mà k bít nghĩ suy cho người làm sv cho mình chơi, k thu phí thì lấy cái cc gì ra để duy trì sv cho bạn chơi hả bạn, xin fép cho mình dùng từ ngữ mất văn hóa nha :'' mày chỉ bít vác cái mặt chó mày vào chơi mà đéo chịu nạp thẻ cho người ta, cái loại kẹo kéo, kéo còn k ra nữa là Evil or Very Mad ''.
Twisted Evil Sang VNG chơi đi.
Đó Là Ta Biện Minh Cko ADM mà.
ADM đã Và Đang Tạo Ra 1 Sân Chơi Cho AE miễn Phí tongue
Chứ Có thu Đồng Phí Lồz Nào Đâu " nói thật" lol!
My nói Thế Chả Bảo ADm Lại phải Hút Chiche Ae ak :T
Tôi Nói Đúng Hem ADM geek
My nói ta Chỉ Biết Vác Cái Mặt chó Vào CHơi What a Face
thế Mi Có chơi Không Twisted Evil
Hóa Ra Cũng Là CHóa Ah (!cy)
Thedie
Thedie

Bài gửi  hoangtinvkl Mon Dec 03, 2012 5:33 pm

Thedie đã viết:
hoangtinvkl đã viết:wa lời bạn TheDie nói thì có thể nhận thấy bạn là 1 người ích kỷ, mỏ nhọn àk wên nhỏ mọn, chỉ bít chơi mà k bít nghĩ suy cho người làm sv cho mình chơi, k thu phí thì lấy cái cc gì ra để duy trì sv cho bạn chơi hả bạn, xin fép cho mình dùng từ ngữ mất văn hóa nha :'' mày chỉ bít vác cái mặt chó mày vào chơi mà đéo chịu nạp thẻ cho người ta, cái loại kẹo kéo, kéo còn k ra nữa là Evil or Very Mad ''.
Twisted Evil Sang VNG chơi đi.
Đó Là Ta Biện Minh Cko ADM mà.
ADM đã Và Đang Tạo Ra 1 Sân Chơi Cho AE miễn Phí tongue
Chứ Có thu Đồng Phí Lồz Nào Đâu " nói thật" lol!
My nói Thế Chả Bảo ADm Lại phải Hút Chiche Ae ak :T
Tôi Nói Đúng Hem ADM geek
My nói ta Chỉ Biết Vác Cái Mặt chó Vào CHơi What a Face
thế Mi Có chơi Không Twisted Evil
Hóa Ra Cũng Là CHóa Ah (!cy)
[/b]Đúng, tôi đang chơi trong sv nhưng tôi biết sv sẽ hoạt động đc trong 1 thời gian ngắn nữa thôi, vì ở đời đâu ai cho ko ai cái gì đúng hok :T dù adm đã tạo ra 1 sân chơi hoàn toàn miễn phí cho ae chơi nhưng đâu thể nào cứ như thế này mãi đc, adm là tỉ phú àk?
Thu phí k có nghĩa là hút máu, ăn bánh thì trả tiền đó là điều tất nhiên, chỉ cần adm thu 1 mức phí nào đó hoàn toàn thỏa đáng thì tôi rất sẵn sàng và vui vẻ nạp tiền!!!!
Bạn có nghĩ tới việc người ta fải thức khuya zậy sớm để canh sv cho các bạn chơi ko?
đó có fải là 1 công việc hok? nếu là công việc thì lương đâu?
Hiện tại sv đang là 1 sân chơi rất vui cho ae giao lưu, học hỏi và giải trí, mọi người có nghĩ đến lúc adm đóng cửa sv rồi sẽ ntn hok Evil or Very Mad Evil or Very Mad [b]
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Bài gửi  shinada Tue Dec 04, 2012 7:38 am

Mình ũng hộ việc thu phí để duy trì Sv , dù nó ntn thì cũng là tốt cho A em.

shinada

Bài gửi  Thedie Tue Dec 04, 2012 9:52 am

Cầm đèn chạy trước ôTô Arrow
ADm chưa Nói gì mà ông đã Và đang Đi Trước ADm roài Twisted Evil
Trước Khi Nói Mềnh Xin lỗi ADM nka. Tôi ko có Ý Gì # đâu Nha Embarassed
1 - ADM là Tình Nguyện " 1 người Làm Quan Cả Họ được nhờ" What a Face
2 - ADM đã Và Đang Chưa Thu Bất Cứ 1 Xu Nào của ae chơi trong Sever.
3 - KT private bây Giờ Cực Nhiều Free 99% " lên Nhớ Là 99% đó Nha" ADM cung chỉ nói
là Thu phí để Duy trì Sever. "time uot"
( tại sao lại có chuyện người chơi cùng sever ko có tiền thì lại Cùi Bắp"
toi nấy VD: KT "xin phép dấu tên"== nạp car vào TL dc 7 ngày. ai có đc vào. ko có ở ngoài nha
==> chênh lệch người trong người ngoài về Đẳng Cấp.
đấy không phải la thu phí ma la thương mại
+ KT "xin phép dấu tên". nạp car để lên đồ. cũng sẽ chênh lệch về Đăng cấp. đây cũng không phải la thu phí ma là Thương mại
........... KT ? ? ? ? ? .......... tỷ lệ dote cũng khá cao.
toàn la thương mại ko có từ Free 99% đâu hết.
nếu đã là thu phí để duy trì Sever cho ae chơi thì phải lam giống như
"Thu Thuế Ở VN vậy"ai cũng Như Ai hết . THuế Là quyền Lợi Và Nghĩa vụ Công Dân Binh đẳng.
Thi nếu Như ADM lên Tiếng để Thu phí duy trì Sever Phải Như Thế Tôi Mới "Phục".
không đc để Tình trạng có tiền Hơn Người KO tiền. (tui nghĩ CHơi Game 93% la học sinh,Sinh Viên)
TUi Nói Không Ám Chỉ ai và Điều Gì Mà chỉ Là đã Thấy..... Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
Thedie
Thedie

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty xZGotzExxz

Bài gửi  gangnam. Tue Dec 04, 2012 1:31 pm

ADM KhOng onile sever Ngoi` KhOng Chan' vkl :-ss

gangnam.
Khách viếng thăm

Bài gửi  hoangtinvkl Tue Dec 04, 2012 5:48 pm

Trời ạk, nói mãi ông chả hỉu àk, tui k cầm đèn chạy trc ôtô mà là tôi vì mình và vì ae !
sao tui nói thế nhĩ? Hiện nay ae trong sv đang cố cày cuốc để đánh đấm, ai cũng tự mãn về n.v của mình, ví dụ 1 ngày nào đó như hôm nay, admin bỗng đóng cửa sv vì 1 lý do nào đó như k đủ phí duy trì sv chẳng hạn, các bác sẽ fải gào lên :''ôi dkm nó bao nhiu công cày cuốc mà giờ sv đóng cửa cmnr''. lol!
lúc đó có ai vui k nhĩ? theo tui thì thà bây giờ admin cứ thu phí để duy trì sv cho ae chơi lâu dài còn hay hơn nhĩ geek
việc thu phí k phải ai cũng như ai, mấy sv lông vịt kia vì mục đích lợi nhuận mà quảng cáo ầm ầm lên là ''free 99%?''
có thằng nào chơi k nạp tiền vào mà chơi = ng ta hok? k cách này thì cách khác, nó sẽ ''hút máu'' ae để có lợi nhuận cho nó đúng k?
Tôi nói đây là nói phí duy trì sv để ae chơi chứ k fải phí ''hút máu'' như tụi chó kia bạn hiểu k? chỉ cần 1 mức phí nho nhỏ để admin duy trì sv, để ae chơi lâu lâu dài dài 1 tí thì có gì k đúng? k fải vẹn cả đôi đường sao?
Tôi nói cụ thể hơn 1 tí cho bạn hỉu nèk, bạn có biết phí duy trì sv kiếm thế là bn 1 tháng hok? xin thưa rằng hơn ''8 chai'' 1 tháng đó bạn ạk!!! Evil or Very Mad
ví dụ bạn là 1 triệu phú chẳng hạn, bạn có đem tiền cho ng khác hơn 8tr 1 tháng ko? chắc là cũng có đấy nhĩ, nhưng dc bao lâu?
tôi k fải vì admin mà tôi vì mình và ae, thật khó khăn để tìm 1 sv hay mà k hút máu như thế này, tôi rất sợ sv sẽ đóng cửa sớm, tôi sợ mất đi 1 sân chơi lí tưởng thế này và tôi chắc các ae khác cũng giống tôi đúng ? Very Happy
>>>>>>>>>>>>>nhân vật ingame -> hạtvịt<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty VE VIEC THU PHI GAME

Bài gửi  THIENGA Sat Dec 29, 2012 9:13 am

GAP MOT BON TAO LAO NUA. TUI BAY CO BIET TREN NAY CO BAO NHIEU TRANG WED KIEM THE PRIVER KHONG MA KEU ADMIM NAP TIEN THU PHI. NEU MA NAP TIEN THI CON GI LA PRIVER. CON CAI DU MA KEO XE THI ADMIM NEN DE Y VA LAM CACH NAO DO BIET DC ACC DO CO KEO XE KHONG MA KHONG KAN PHAI NAP CARD VAY MOI LA DAN CONG NGHE. HIEU CHUA CON NEU MA NAP CARD THJ DI KIEM WED KHAC CHOI KHONG SUONG HON HA. TUI BIET 1 TRANG CHO DO` LANG THIEN MA TUI KHONG THEM CHOI VI TUI THICK SV NAY. PHAI TU DANH MOI CO DO VAY MOI SUONG. MA BAY GIO CON NAP TIEN NUA THI THOI CHOI WED KHAC KHONG DO TIEN HO HA. ADMIM SUY NGHJ LAI NHA

THIENGA
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty đm thằng thienga ngu

Bài gửi  thanglq2 Sat Dec 29, 2012 10:50 am

Mày có hiểu từ private nghĩa là gì k mà bảo k nạp tiền mới là private ???
Người chơi mỗi người có 1 ý kiến riêng và tao thấy k có ý kiến nào quá đáng để mày phải nói người ta tào lao ???
Mày chỉ đc cái nói mồm. Mày có biết công việc của ADM là như thế nào và quá trình làm vc có những gì khó khăn không mà cũng nói phải thế này thế nọ mới là dân IT??? Mày có giỏi làm thử 1 sv xem có làm đc như người ta k???
Cái loại chỉ biết chơi cho sướng thấy nạp tiền thì kêu réo. Mày thích thì qua cmn SV khác đi ai cần mày??? Những sv khác nạp tiền mày k chơi đc bọn nó nên mới thế chứ gì Smile)
Có 1k/ ngày mà mày cũng kêu thì t cũng đéo hiểu mày là cái thể loại gì. Mày chơi game thì lợi lộc gì cho adm mà to mồm kêu qua sv khác=))
P/s : mình chỉ vào đọc các bài post chứ k ném gạch bài nào cả. ADM làm ra sv này mình cũng thấy được nhưng hơi nhàm vì pk là chính kiếm đồ k có ai hứng thú mấy. Cái k hay của free 100% là thế. K có sự nỗ lực sẽ k thấy quý giá Smile Đó là vì sao VNG hút máu nhưng vẫn có người chịu chơi. Đấy cũng đc gọi là gamer chứ k phải những thằng rr k nạp tiền xong đổ tại lý do chẳng qua m nạp nhiều tiền thôi =)) còn pk thì như cứt =)) toàn lý do cả. Thua thì nhận cmnđ.
Cả vụ kéo xe nữa tớ cũng thấy chả có gì. Ngta kéo đc mình cũng kéo đc sao k kéo???
Mà k kéo thì thôi tránh cmn ra. Rình lúc nào nó đi lẻ ĐS nó chơi Smile) xoắn gì đâu.
Chả hiểu sao các bạn đòi hỏi quá nhiều vs 1 sv THẬT SỰ free 100% thế này làm gì nếu chỉ để giải trí ???

thanglq2
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty du me chui ai ngu

Bài gửi  thienga Sat Dec 29, 2012 11:11 am

KUT TAO NEK TAO CHI MUON NOI VAY THOI AI DUNG TOI MAY MA MAY NOI NEU MAY MUON NAP TIEN MA CHOI THI QUA VO LAM 1 DO MA THA HO MA NAP NHA DUNG O DO MA NOI TAO LAO THIEN DE

thienga
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty mày ngu chứ ai

Bài gửi  thanglq2 Sat Dec 29, 2012 11:40 am

Ăn nói cái kiểu trẻ con :T
Câu nào tao nói tao ham hố nạp tiền ??? Mày có đọc cái dòng tao bảo sv này cũng đc ko Smile)
Cái loại trẻ ranh cứ thích cho là đúng k biết nghe người khác nói. Chắc đéo gì mày đã hiểu hết ý tao nói Smile)
Game nào tao chẳng chơi rồi k cần phải nói qua VL1 hay KL vng :-j
Tao cho mọi người đọc lại bài post của tao vs của mày hay của mọi người xem ai mới là thằng nói tào lao Smile)
Góp ý thì đéo góp chỉ đc cái ngồi đấy sủa xằng chửi bậy :-j
Mày thì hơn đéo gì ai mà có tư cách chửi người khác. Ý kiến mày tốt hơn chửi đã đành. Đằng này chả có cái ý đéo gì cũng vào lanh chanh chửi người ta Smile)
Trẩu tre vl :\

thanglq2
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty Dkm nhà thằng ThienNga ngu ''vê-ka-lờ'' ra............

Bài gửi  hoangtinvkl Sun Dec 30, 2012 2:45 pm

tớ đọc bài của thằng THIENNGA thấy nó ăn nói ngu vkl wa1 khiến mình ức chế nên post 1 bài nói cho nó hiểu vài điều lol!
Trước tiên.......đụ cl con mẹ nhà nó, thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm, ngay cả viết tiếng việt có dấu cũng đéo bít mà bày đặt post Reply cho ng.ta chửi vào mặt lol!
Thứ hai.......1 thằng gà lồz 1 ngày đéo dám bỏ ra nổi 1k để cho game thì địt con mẹ nó mày về đập đầu zô cầu tiêu chết cmn đi cho đỡ chật đất lol!
Thứ 3........dkm nhà nó viết chữ sai chính tả mà cùng bắt trước ng ta viết tiếng anh, mày ''lỏ'' con mắt chó mày ra nhìn cho kỹ nè, kiếm thế Private chứ đéo phải Priver nha lol!
Thứ 4.........mày có cái sv nào chơi free 100% mà ngon thì làm ơn biến cmm đê, có cáisv nào ''thơm'' hơn sv này mà mày vẫn chơi sv này thì tao đi = cái đầu.....gối lol!
>>>tớ rất đồng tình vs bạn thanglq, bạn nói rất hay, tks bạn !!!!!! lol!
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty CON ME TUI BAY

Bài gửi  THIENGA Mon Dec 31, 2012 9:42 pm

TUI BAY BIET CAI DACH GI MA NOI TAO LAO THE, CHI BIET AN ROI NGOI DO KEU ADM NA CARD AH, CHAC TUI BAY THICH LAM HA. VAY THI TUI BAY LAM DI AJ KAM TUI BAY. DUNG CO NGOI DO O KHONG MA CHUI NGUOI TA. CAI DAN TUI BAY LA DAN BAC KY CHU GI NC LA TAO BIET. TUI BAY CO NUOC AN LUU DAN THI DUNG HON

THIENGA
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty Thằng thienga ngu học

Bài gửi  thanglq2 Tue Jan 01, 2013 12:23 am

Cái loại k biết phân biệt đúng sai mà còn nói bắc kỳ với nam kỳ này nọ là tao đã ghét rồi.
Miền nào chả có người nọ người kia. Còn cái loại điển hình ngu học như mày thì miền nào nó cũng ghét đéo phải chỉ có miền Bắc nhé.
Tao người miền Bắc nhưng tao chơi game nhiều. Dân miền Nam t cũng gặp nhiều. Đa số là người chơi game lịch sự còn cái loại phân biệt như mày đéo đáng để vào mắt. Mất lịch sự cả game lẫn ngoài đời. Ngu + vô học + chửi xằng + nói tào lao chỉ đc cái to mồm mà câu nói chả có ý nghĩa đéo gì...
Viết câu còn k đến nơi đến chốn. Trình độ văn hóa bố mẹ cho m ăn học vứt sọt rác hết rồi à Sad
Mày bảo bọn tao nói tào lao thế mày nói đc cái gì k tào lao hay chỉ đc cái lên sủa bậy ???
Đéo biết đứa nào tào lao hơn :-j
Mày có biết thế nào là chỉ biết ăn rồi ngồi đó kêu adm nạp card k?? Đm nói phải biết nghĩ nhé. Ăn cái gì? Lợi lộc gì mà kêu bọn tao ăn ??? Cái thằng ích kỷ nhỏ nhen đàn bà lại còn vô học như mày đủ tuổi nói chuyện à???
Nói thật sv này k bắt nạp card chứ nếu có yêu cầu nạp 1k/ngày như thế t cũng nạp. Thế là quá rẻ với mọi sv pri rồi nhé.
Mày mới là thằng ăn không ngồi rỗi lên đây sủa bậy. Đã chơi free k đóng góp đc gì thì im cm mồm m vào.
Có người đóng góp k tiếp thu thì lên chửi...Mày rảnh quá nhỉ? Mày làm đc như người ta k mà đòi chửi ngta ???
Thật tao chưa thấy thằng nào trẻ ranh mất dạy như mày. Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm...Buồn cho 1 thế hệ. Cái trình độ mày đéo thằng nào nó gọi là gamer cả. Chơi game nó cũng có văn hóa chơi game. Cái loại như mày người ta k gọi là chơi game mà gọi là nghịch game...Nếu m đủ trình độ hiểu t nói gì thằng nhóc ạ Smile)

thanglq2
Khách viếng thăm

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty good good...!!!!! hì :D:D:D:D

Bài gửi  hoangtinvkl Sun Jan 06, 2013 9:37 am

Wow, thật là không ngờ bạn thanglq2 lại có trình độ ''chửi bới'' hay tới zậy nha geek
Mình mới đọc sơ wa thôi đã thấy nhức mắt òy, tưởng tượng mình là ng bị chửi trong pic này chắc đập đầu vô gối tự tử mất Laughing
Háhá thằng vô học kia dù ngu tới đâu chắc cũng có đủ ''chất xám'' để hiểu chứ nhĩ Smile
hoangtinvkl
hoangtinvkl

Thấu hiểu nỗi lòng của Admin nèk !!!!!!!!!!! Empty thank hoangtinvkl

Bài gửi  thanglq2 Sun Jan 06, 2013 10:48 pm

hờ hờ vào đọc lại mấy bài chửi của tớ là tớ cũng thấy buồn cười k hiểu nó đọc xong ức thế nào =))
Sự thật luôn vô cùng tàn khốc với những thằng ngu Smile)
Tớ có giỏi chửi đâu. Vô lý là tớ chửi thế nào cũng thua vì tớ k cùn được như nó Smile)
Còn có lý thì chỉ vc đập cái lý to đùng vào mặt nó là vào viện ngay ý mà Smile)
Còn có mấy cái kiểu sai lòi ra rồi mà cứ : " Cứt tao nè ăn k " rồi thì mang cha mẹ ra chửi thì thôi nói với hạng cùn làm gì Smile)

thanglq2
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

- Similar topics